Đăng ký hãy vào mail kích hoạt nhé ^^!
Đăng ký hãy vào mail kích hoạt nhé ^^!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mặc sức hỏi mặc sức trả lời nhưng đúng chuyên môn nghành ^_^

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đây là đồ án rửa xe tự động, mình vừa xây dựng xong anh em cung thao khảo

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Đây là đồ án rửa xe tự động, mình vừa xây dựng xong anh em cung thao khảo Empty
Bài gửiTiêu đề: Đây là đồ án rửa xe tự động, mình vừa xây dựng xong anh em cung thao khảo   Đây là đồ án rửa xe tự động, mình vừa xây dựng xong anh em cung thao khảo EmptySat Dec 18, 2010 1:56 pm

Cuộc sống gắn liền với sự tiện lợi, được sử dụng các dịch vụ tốt nhất,nhanh nhất. Đối với các nước phát triển công nghệ tự động hóa được áp dụng vào nhiều lĩnh vực khác nhau, trong đó có thể kể đến những ứng dụng thực tế trong cuộc sống hằng ngày là:” Rửa xe tự động” không thể thiếu ở các nước phát triển với mật độ ô tô lớn. Mô hình Rửa Xe ra đời góp phần mang lại sự chuyên nghiệp hơn trong dịch vụ rửa xe, đáp ứng nhu cầu ngày càng cao của cuộc sống công nghiệp là sự tiện lợi và nhanh chóng, nhưng cũng không kém phần hiệu quả so với các dịch vụ cổ điển.
Đối với nước ta thì dịch vụ này còn khá mới. Chưa được áp dụng rộng rãi, nhưng trong tương lai, cùng với xu thế phát triển chung trên thế giới. Nước ta sẽ ngày càng phát triển. Đất nước phát triển gắn liền với giao thông vận tải phát triển, đời sống vật chất nâng cao. Dẫn đến sự xuất hiện ngày càng nhiều xe ô tô, thay thế dần xe gắn máy, trả lại bộ mặt đường phố hiện đại và sạch đẹp. Bên cạnh đó các thiết bị sử dụng trong dịch vụ rửa xe chuyên nghiệp hơn. Cuộc sống mọi người trở nên năng động thì nhu cầu rửa xe nhanh là tất yếu, bởi họ xem thời gian là “vàng” mà chỉ có nhà Rửa Xe Tự Động mới đáp ứng được vì cùng một thời điểm nó có thể rửa được nhiều xe. Tiết kiệm rất nhiều thời gian cho những người năng động

[You must be registered and logged in to see this link.]
Trong phần thực hiện đồ án này mình cũng đã xây dựng tương đối chi tiết và cụ thể từ việc xây dựng các phương án cho đến việc thực hiện phương án tối ưu. Nhưng mình vẫn thấy một số điểm còn chưa tôt. Các bạn tham khảo và cho ý kiến:
[You must be registered and logged in to see this link.]

Trích từ nick name : Lucky
https://diendientu.forum-viet.com
24685

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là đồ án rửa xe tự động, mình vừa xây dựng xong anh em cung thao khảo   Đây là đồ án rửa xe tự động, mình vừa xây dựng xong anh em cung thao khảo EmptyFri Oct 07, 2011 6:24 pm

THANKS AMIN NHA! Đây là đồ án rửa xe tự động, mình vừa xây dựng xong anh em cung thao khảo 698375
24685

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là đồ án rửa xe tự động, mình vừa xây dựng xong anh em cung thao khảo   Đây là đồ án rửa xe tự động, mình vừa xây dựng xong anh em cung thao khảo EmptyFri Oct 07, 2011 6:26 pm

AMIN ƠI! CHO E HỎI AMIN HỌC NGÀNH J MÀ GIỎI QUÁ VẬY?
nganzidane

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là đồ án rửa xe tự động, mình vừa xây dựng xong anh em cung thao khảo   Đây là đồ án rửa xe tự động, mình vừa xây dựng xong anh em cung thao khảo EmptyTue Oct 11, 2011 11:44 pm

anh ơi cho em hỏi bây giờ em làm về hệ thống cấp nước cho mô hình nhà rửa xe thì nên viết những cái gì cho đầy đủ ạ
ah. anh làm là làm về PLC, vậy cái này nếu làm theo vi điều khiển pic thì a có hướng gì k ? chỉ cho em với
trungitc

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là đồ án rửa xe tự động, mình vừa xây dựng xong anh em cung thao khảo   Đây là đồ án rửa xe tự động, mình vừa xây dựng xong anh em cung thao khảo EmptyTue Apr 08, 2014 10:21 pm

anh ơi cho em hỏi cái phần lập trình plc của anh nó có chạy đúng không.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là đồ án rửa xe tự động, mình vừa xây dựng xong anh em cung thao khảo   Đây là đồ án rửa xe tự động, mình vừa xây dựng xong anh em cung thao khảo Empty

Đây là đồ án rửa xe tự động, mình vừa xây dựng xong anh em cung thao khảo
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  Đây là tài liệu rất bổ ích để anh em tham khảo
» Đây là giáo trình cad2008 cả 2d&3d các bạn tham khảo và cho ý kiến nhé!
»  Một số chú ý khi sử dụng Biến tần
»  Đồ án tự động hóa
» Thiết kế bộ PID sử dụng FB 41 ,FB 42 ,FB 43 trong PLC